Siffofin ciyawa na wucin gadi da ake amfani da su a kindergartens

'Ya'yan Kindergarten sune furanni na ƙasar uwa da ginshiƙan gaba.A zamanin yau, mun kasance muna mai da hankali sosai ga yaran renon yara, tare da ba da muhimmanci ga noman su da yanayin koyo.Saboda haka, lokacin amfaniciyawa ta wucin gadia cikin kindergartens, dole ne mu kuma yi la'akari da halaye na yara da kuma samar da su da Zabi wucin gadi ciyawa ga kindergartens cewa shi ne mafi m da kuma mafi aminci.

9

Siffofin ciyawa na wucin gadi da ake amfani da su a kindergartens

Kindergarten ciyawar wucin gadi ba ta da ƙarancin farashi don karewa da kulawa.Ana buƙatar kawai a wanke shi da ruwa mai tsabta don cire ƙura da datti, kuma ba zai shuɗe ko lalacewa ba.Bugu da ƙari, babu buƙatar damuwa game da fashe a ƙasa, kuma babu bubbling ko delamination.Yana da nau'in filament na ciyawa mai sauƙi da tattalin arziki.Bugu da kari, ciyawa ta wucin gadi ita ma tana da kusancin muhalli.A lokacin gina ginin, lokacin ginin yana da ɗan gajeren lokaci, ingancin yana da sauƙin sarrafawa, dubawa da gwaji ba sa buƙatar ilimi mai yawa.Bugu da ƙari, yin amfani da turf na wucin gadi yana da ƙimar amfani mai yawa.Hakanan yana iya ɗaukar girgiza, ba shi da hayaniya, babu wari, yana da ƙarfi, kuma yana da kyawawan kaddarorin kashe wuta.Ya dace da kindergartens kuma yanzu ya zama wuri mafi kyau don horo, ayyuka, da gasa.Bugu da kari, turf na wucin gadi da kansa yana da kyakkyawan tsari, tsawon rayuwar fiye da shekaru 10, ƙimar amfani mai yawa, ana iya amfani da shi gabaɗaya, yana da tasirin ƙawa na ciyawa na halitta, kuma yana da fa'idodi da yawa iri-iri.Kuna iya zaɓar tsayin ciyawa na wucin gadi wanda ya dace da bukatun ku.Ciyawa na wucin gadiHakanan za'a iya sake yin amfani da su kuma a sake amfani da su, wanda ya cika ka'idodin kare muhalli.Musamman yara suna da yanayin wasa kuma suna aiki.Turf na wucin gadi na iya kare yara daga rauni yayin wasa da motsa jiki.Saboda waɗannan halaye kadai, turf na wucin gadi ya dace da kindergartens.

11

Kindergarten wucin gadi turf

Ciyawa na wucin gadiya fi dacewa da kindergartens.Ga yara a kindergartens, wasanni ba makawa ne.A lokacin wasanni, yara za su motsa jiki da yawa.Bugu da kari, makarantun kindergarten za a samar musu da kayayyakin more rayuwa da suka dace, ta yadda yara za su iya wasa ta hanyar wasanni iri-iri.Yara suna da hannu.Domin a rage saka hannun jari da kuma kare lafiyar yara da kuma kare lafiyar yara, da yawa daga cikin makarantun renon yara suna dauke da wasu kayan wasan kwaikwayo da yara daban-daban suke so, sannan kuma suna amfani da ciyawa ta wucin gadi don dacewa da ita, wanda ba kawai yana da tasiri mai kyau ba, har ma yana kare yara.

34

Musamman a cikin 'yan shekarun nan, da yawa kindergartens sun sanya turf wucin gadi a waje.Turf na wucin gadi yana tattare da ko'ina duk shekara.Kuna iya zaɓar launuka daban-daban na ciyawa ta wucin gadi bisa ga ƙirar ku ta kindergarten.Saboda ciyawa na wucin gadi yana da taushi kuma mai sauƙin kulawa, yana iya kare yaron.Ko da yaron ya faɗi ƙasa yayin wasa, ciyawa ta wucin gadi tana da ƙayyadaddun elasticity kuma tana iya aiki azaman maƙalli kuma ba zai cutar da jikin yaron ba..Amma kada ku sayi ɗan turf ɗin ɗan adam mara kyau, saboda ko yana da inganci ko zaɓin kayan aiki, za a zaɓi wasu kayan da ba su da kyau, waɗanda ba za su iya kare lafiya da amincin yaranku ba.Don haka, a matsayin kindergarten, lokacin zabar ciyawa ta wucin gadi, dole ne ku zaɓi turf ɗin wucin gadi mai inganci don hana yaran kindergarten yadda ya kamata a yi karo da su.


Lokacin aikawa: Maris-04-2024